

Kumb. Na: CAC.29/86/01/B/63

04 Februari, 2026

**MATOKEO YA USAILI WA VITENDO WA KADA YA AFISA TEHAMA DARAJA LA II
ULIOFANYIKA TAREHE 3 FEBRUARI, 2026 KATIKA CHUO KIKUU CHA DAR ES
SALAAM**

Kampuni ya Ndege Tanzania inapenda kuwataarifu wasailiwa wote waliofanya usaili wa vitendo tarehe 3 Februari, 2026 katika Kada ya Afisa Tehema Daraja la II (ICT Officer II – Network Management) kuwa matokeo ya usaili yametoka na kwamba usaili wa mahojiano utafanyika **tarehe 5 Februari, 2026** Ofisi ya Kampuni ya Ndege Tanzania Makao Makuu (ATC House) – Posta, Dar es Salaam Tanzania kuanzia **saa 2:00 asubuhi**.

Wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

- (i) Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
- (ii) Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Taifa, Hati ya Kusafiria, Leseni ya udereva au Barua ya Utambulisho kutoka kwenye Ofisi ya Serikali ya Mtaa unaotoka yenye mhuri juu ya picha yako.
- (iii) Wasailiwa wanatakiwa kufika na vyeti vyao halisi, kuanzia cheti cha Kuzaliwa, Kidato cha IV, VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji;
- (iv) Wasailiwa watakaowasilisha “Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, “Transcript”, hati za matokeo za Kidato cha IV na VI (Form IV and Form VI result slips) **HAZITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
- (v) Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi;
- (vi) Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili;
- (vii) Wasailiwa wenye tofauti ya majina katika vyeti vya elimu, taaluma na cheti cha kuzaliwa wahakikishe wanakuwa na kiapo cha kubadilisha majina kilichosajiliwa (**DEED POLL**);
- (viii) Wasailiwa waliozaliwa nje ya Tanzania wahakikishe wanawasilisha uthibitisho wa uraia kutoka Ofisi za Uhamiaji.

Matokeo ya Usaili wa kada ya Afisa Tehema Daraja la II (ICT Officer II- Network Management)

NA	NAMBA YA USAILI	ALAMA	MATOKEO
1	ATCL/NM/2026/383	91	Amechaguliwa
2	ATCL/NM/2026/312	85	Amechaguliwa
3	ATCL/NM/2026/223	84	Amechaguliwa
4	ATCL/NM/2026/196	81	Hajachaguliwa
5	ATCL/NM/2026/224	79	Hajachaguliwa
6	ATCL/NM/2026/278	70	Hajachaguliwa
7	ATCL/NM/2026/373	65	Hajachaguliwa
8	ATCL/NM/2026/269	63	Hajachaguliwa
9	ATCL/NM/2026/228	42	Hajachaguliwa

Imetolewa na
Kampuni ya Ndege Tanzania